Kwamitin Bincike Na Majalisar Ɗinkin Duniya Yace ƙasar Isra’ila Ta Aikata Kisan Kiyashi Akan Palasɗinawa A Gaza Read more
Al’ummar ƙasar Malawi Na Jefa ƙuri’a a Zaɓen Shugaban ƙasa Dana ƴanmajalisa Bayan Shekara Biyar Read more
Honarabul Abdussamad Dasuki ya nuna damuwa kan yadda ‘yan ta’adda ke ci-gaba da kisan al’umma a Sakkwato. Read more
Kakakin Majalisar Jigawa Ya Tsira Bayan Ayarinsa Sunsamu Mummunan Hatsari a Hanyar Maigatari Read more
Hukumar ƙididdiga Ta Kasa NBS Tace Farashin Kayayyaki Ya Faɗo Karo Na Biyar Ajere A Watan Agusta Read more
Shugabannin Hukumar Alhazai Sun Nemi NAHCON Ta Kammala Lissafin Hajjin 2025 Kafin Afara Shirye-shiryen Hajjin 2026 Read more
Goodluck Jonathan Ya Halarci Taron Tattaunawar Dimokuraɗiyya a Ghana Don Tattauna Makomar Siyasa a Yammacin Afirka Read more
Fadar Shugaban Ƙasa Ta Mayar Da Martani Kan Atiku Abubakar Ta Ce Najeriya Na Samun Ci Gaba a Ƙarƙashin Tinubu Read more