Home Labarai Archive by category Al’ajabi

Al’ajabi

Al'ajabi Bauchi, Hotuna Jigawa Kano,Kaduna, katsina Labarai Mayan Labarai Rayuwa World/Int'l

Hotunan Matashin da ya Ƙuduri Aniyar Zuwa Duk Ƙasashen Duniya, Ya Iso Nijeria

Wani Matashi ɗan ƙasar Australian mai shekaru 27 ya ƙuduri aniyar ziyarar duk ƙasashen dake Duniya. Babban burinsa shi ne ya kasance Matashi mai mafi ƙarancin shekaru ɗan asalin ƙasar su da ya shiga duk ƙasashen duniya. Yanzu haka iso Nijeria, kuma ita ce cikin ƙasa ta 177 da ya ziyarta. Wanda hakan ke nufin […]Cigaba
Al'ajabi Labarai Mayan Labarai Security World/Int'l

Sunayen Ƴan Najeriya 80 Dake Fuskantar Tuhuma A Ƙasar Amurka, Abin Mamaki Babu Ɗan Arewa Ko Guda

A jiya Alhamis ne sashin binciken manyan laifuka (FBI) na yan sandan kasar Amurka ya sanar da cewa akwai ƴan Najeriya har 80 da suke fuskantar tuhumar aikata manyan laifuka a ƙasar. Sai dai wani rahoto da jaridar the Cable ta rawaito ya ambato sunayen 77 daga cikinsu kamar haka: 1. Valentine Iro2. Chukwudi Christogunus […]Cigaba